Zuchu afurahia kukutana na babake mzazi

“Mwaka 2020 ndio mwaka naupenda zaidi maishani. Babangu mzazi. Mwenyezi Mungu atuweke karibu leo mpaka milele. Amani ambayo ninahisi hakuna anayeelewa. Sijawahi kujihisi mkamilifu hivi. Yaliyopita yamepita Mungu atingoze kwenye yajayo. Ninafurahia sana.”

Ni tafsiri tu ya maneno aliyoandika Malkia wa lebo wa muziki ya Wasafi nchini Tanzania Zuchu kwenye picha yake na babake mzazi.

Zuchu anafurahia kukutana na babake mzazi kwa jina “Othman Soud” aliyejitokeza maajuzi na kutangaza kwamba yeye ndiye baba mzazi wa Zuchu.

Hata baada ya kujulikanisha hilo, Othman alisema anajizuia kumtafuta bintiye kwani wengi wataona kwamba anataka kushiriki ufanisi ambao Zuchu amepata maishani baada ya kutokuwa naye kwa muda mrefu.

Zuchu kwa jina lingine Zuhura Othman ni mtoto wa muimbaji wa taarab bi Khadija Kopa. Wakati wa mahojiano, Bwana Othman alimsihi Khadija asiwe kikwazo kati yake na binti yake.

Ishara kwamba Khadija amekuwa akizuia uhusiano wa karibu kati ya Zuchu na babake mzazi. Alipohojiwa miezi kadhaa iliyopita, Khadija Kopa alisema kwamba muziki wake unamlipa vizuri kiasi cha kumwezesha kulea watoto wake kuonyesha kwamba alikuwa akiwalea pasi na baba yao.

Mashabiki wa Zuchu wamemsifia kwa hatua yake ya kwenda kukutana na babake mzazi, kumsamehe na kumwonyesha mapenzi kwani siku zote damu ni nzito kuliko maji.

Zuchu ameinula katika ulingo wa muziki nchini Tanzania mwaka huu baada ya kujiunga na kampuni ya muziki ya WCB au ukipenda Wasafi ambayo inamilikiwa na Diamond Platinumz.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *