Waaaa!! Diamond na Koffi

Hatimaye Diamond Platnumz na Koffi Olomide wamezindua wimbo ambao wamekuwa wakitayarisha. Wimbo wenyewe unakwenda kwa jina “Waaa”.

Diamond ndiye anafungua wimbo kwa maneno, “Anachukua anaweka waaa” ambayo anarudia rudia naye Mopao chini kwa chini anajitambulisha na kutambulisha Diamond kama ‘Le general Dangote’ na ‘Le grand Mopao Boss ya Mboka’, kisha Diamond anaendelea kwa kusifia mwanadada mpenzi wake akisuta mahasidi kwamba lolote wanaloona baya kwa mwanadada huyo haliwahusu.

Mopao anaingia japo kidogo tu kwa sauti yake nzito ndiye anatoa neno ‘Waaa’ ambalo lipo kwenye pambio.

Baadaye Mopao au Koffi anaingia na ile Seben yake ya ‘Papa Mobimba’ naye Diamond anaingia na mtindo wa kusalimiana kwa miguu mtindo ambao ulipendekezwa kama njia ya kuamkuana na kuzuia kusambaa kwa virusi vya Corona. Anashauri watu pia kuzingatia kanuni za kuzuia kusambaa kwa Corona.

Anaimba, “Usiniguse usini touch tusalimiane kwa miguu, usinisalimie, usinikaribie kuna Corona.” mambo yanayokwenda kinyume na msimamo wa serikali ya Tanzania ambayo ilitangaza kwamba hakuna tena virusi vya Corona nchini humo.

Kuna watu kadhaa wa karibu ambao wasanii hao wawili wamewataja kwenye wimbo huo kama vile binti yake Koffi kwa jina Didi Stone na Mama Dangote.

Wawili hao wamejulikanisha sauti ya wimbo tu, video bado.

Kabla ya kuzindua wimbo huo, Koffi alipigia debe wimbo wake kwa jina ‘B’ados’ huku akisihi Wasafi Media wawe wakiucheza.

Simba alimwalika Koffi ahudhurie ziara ya mwisho kwa jina “Tumewasha na Wasafi” ushirikiano wa Wasafi, Tigo na Pepsi ambayo itakuwa Jijini Dar es Salaam.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *