Categories
Michezo

Uwanja Gusii kuitwa Simeon Nyachae Stadium

Rais Uhuru Kenya ametangaza kuwa serikali itatumia shilingi milioni 150 kuukarabati uwanja wa Gusii katika kaunti ya Kisii.

Akizungumza kwenye mazishi ya aliyekuwa waziri wa Fedha na kiongozi wa jamii ya Abagusii ,Simenon Nyachae Jumatatu adhuhuri ,Rais Kenyatta ametangaza kuwa serikali itaongeza shilingi milioni 150 zaidi kwa shughuli ya ukarabati inayoendelea na kusema kuwa kama nji moja ya kumuenzi marehemu Nyachae uwanja huo utabadilishwa jina na kuitwa Simeon Nyachae Stadium.

Uwanja wa Gusii hutumiwa na klabu ya Shabana Fc kwa mechi za ligi kuu NSL na pia ulitumika Disemba mwaka jana kuandaa hafla za siku kuu ya Mashujaa.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *