The Rock avunja lango la makazi yake, kulikoni?

Muigizaji mmarekani Dwayne Johnson almaarufu “The Rock” alivunja lango la makazi yake Ijumaa asubuhi kulingana na saa za nchi hiyo.  Kupitia ukurasa wake wa facebook Dwayne alielezea kwamba lango hilo la makazi yake hufungwa na kufunguliwa kwa kutumia nguvu za umeme.

Lango alilolivunja The Rock

 

Eneo analoishi Dwayne limekuwa bila nguvu za umeme kwa sababu ya mvua nyingi ambayo inaendelea kunyesha.

The rock alisema hakuwa na la kufanya ila kuvunja lango hilo kwa mikono yake ili awahi kazini maanake wengi wanaofanya kazi naye walikuwa wakimsubiri.

Alivyoelezea masaibu yake kupitia Facebook

 

Mafundi wa kutengeneza lango hilo hawakuamini walichokiona walipowasili saa moja baadaye, kwamba Dwayne ana nguvu za kuweza kuvunja lango hilo.

Dwayne ni mmoja wa waigizaji wakuu katika kipindi cha mieleka cha WWE ambacho miaka ya nyuma kilikuwa kikionyeshwa kwenye Runinga ya KBC.

The Rock alikuwa akipendwa sana na mashabiki wa kipindi hicho kwani haikuwa rahisi kwake kushindwa kwenye pigano lolote na kwa maneno ambayo alikuwa akitumia kama kitambulisho chake akiingia uwanjani, ambayo ni “Do you smell what the Rock is cooking?” Tafsiri ya moja kwa moja ni “je unanusa anachokipika the rock?”

Nia ilikuwa kuonyesha kwamba hungejua mipango yake katika pigano.

Dwayne alijulikana kwanza kwa sababu ya maonyesho ya mieleka ambapo alikaa kwa miaka 8 kisha akaacha na kuingilia uigizaji katika filamu.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *