Tanasha Donna kuzindua Albamu yake mwakani

Mamake Naseeb Junior Tanasha Donna ametangaza kwamba mwaka ujao atazindua albamu yake ya kwanza.

Bi Donna ambaye pia aliwahi kuwa mtangazaji wa redio, alisema hayo kupitia Instagram ambapo aliandika,

“Mwaka 2020 umekuwa mwaka wa vibao moto.

Vibao saba kwa muda wa chini ya mwaka mmoja, na sio mimi, ni kwa sababu ya upendo na usaidizi ambao mmeendelea kunionyesha. Alhamdulillah. Mwaka 2021 tunaangusha albamu. Albamu yetu. Tuweke historia. Afrika mashariki kwa ulimwengu.”

Mwanzo wa mwaka huu, Tanasha alizindua ‘EP’ yaani “extended play” yake ya kwanza kwa jina “Donnatella” ambayo ilipokelewa vyema na mashabiki.

Kwenye mkusanyiko huo wa nyimbo kuna nyimbo kama vile ‘Gere’ ambao alishirikiana na aliyekuwa mpenzi wake Diamond Platinumz ambaye pia ni baba ya mtoto wake. Wimbo kwa jina ‘La Vie’ ambao amemshirikisha mwanamuziki wa Tanzania Mbosso ambaye yuko chini ya kampuni ya Wasafi inayomilikiwa na Diamond. Na wimbo ‘Sawa’ kati ya nyingine.

“EP” au Extended Play katika muziki ni mkusanyiko wa nyimbo ambao hautoshi idadi ya kuitwa albamu. Mama huyo wa mtoto mmoja wakati fulani alisemekana kudandia umaarufu wa mpenzi wake wa awali Diamond ili kuendeleza muziki wake.

Tanasha alikiri kwamba uhusiano wake na Diamond ulisaidia kuinua kazi yake lakini hata yeye ametia bidii kwenye fani hiyo. Tanasha pia ni mwanamitindo na aliwahi kufanya kazi na mwanamuziki Ali Kiba wa Tanzania ambaye huchukuliwa kuwa hasidi wa Diamond hata kabla ya uhusiano wake na Diamond.

Binti huyo alionekana kwenye video ya wimbo ‘Nagharamia’ wake Ali Kiba akiwa amemshirikisha Christian Bella.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *