Taharuki yatanda Kapedo baada ya afisa wa GSU kuuawa na majambazi

Taharuki imetanda katika eneo la Kapedo kwenye mpaka wa kaunti za Baringo na Turkana, baada ya afisa mmoja wa GSU kuuawa na majambazi.

Kamanda wa Polisi katika Kaunti ya Baringo Robinson Ndhiwa amethibitisha kisa hicho, akisema afisa huyo alipigwa risasi na majambazi wakati wa uvamizi katika eneo la Ameyen.

Kisa hicho cha hivi punde cha utovu wa usalama chasemekana kimetokea dakika chache baada ya mkutano wa amani na shughuli ya usambazaji chakula iliyotekelezwa na maafisa wa GSU.

Ndhiwa amesema maafisa hao walivamiwa katika eneo la Ameyen, kilomita saba kutoka Kapedo, wakiwa njiani kurejea katika kambi yao.

Wiki moja iliyopita mwanamume mmoja wa umri wa makamo aliuawa na majambazi katika eneo hilo la Kapedo, kufwatia wizi wa mamia ya mifugo kutoka jamii jirani.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *