Categories
Michezo

Simba yaitafuna Vita hadharani

Miamba wa soka nchini Tanzania,klabu ya Simba Sports club walianza vyema mechi za makundi za kuwania kombe la ligi ya mabingwa Afrika baada ya kuwaangusha AS Vita Club ya Jamhuri ya Demokrasia ya Congo bao 1 bila jawabu katika pambano la kundi A lililopigwa Ijumaa usiku katika uwanja wa Kinsasha.

Bao la mnyama Simba lilitiwa kimiani na mshambulizi Mutshimba Lugalu kupitia mkwaju wa penati  kunako dakika ya 60 na kudumu hadi kipenga cha mwisho.

beki kisi wa Kenya Joash Onyango alipiga dakika zote 90 huku kiungo Francis Kahata akiingia uwanjani kipindi cha pili.

Simba wanaongoza kundi hilo kwa alama 3 ,wakishiriki hatua ya makundi  kwa mara ya pili na ya kwanza  tangu mwaka 2013.

Wekundu wa msimbazi Simba watarejea Dar kujiandaa kwa mkwangurano wa pili watakapowaalika mabingwa watetezi na washindi mara 9 wa kombe hilo Al Ahly  kutoka Misri Februari 23.

Katika pambano la kundi D lililochezwa Cairo,Zamalek walilazimishwa kutoka sare kapa nyumbani dhidi ya MC Alger kutoka Algeria.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *