Categories
Michezo

Simba SC tayari kumvaa Vita Club huko Kinsasha

Mabingwa wa ligi kuu ya Tanzania bara Simba Sc wameanza mazoezi mjini Kinsasha  Alhamisi jioni  katika jamhuri ya Demokrasia ya Congo kujitayarisha kwa mechi ya kwanza ya makundi kuwania kombe la ligi ya mabingwa Afrika Ijumaa hii dhidi ya wenyeji As Vita Club.

Wekundu wa Msimbazi ambao ni mabingwa mara 21 wa ligi kuu ya kwao wamefuzu kucheza hatua ya makundi ya kombe hilo kwa mara ya pili katika historia na mara ya kwanza tangu mwaka 2003.

Kikosi cha Simba kilicho DRC kinawajumuisha wakenya Francis Kahata na beki kisiki Joash Onyango huku timu hiyo ikiwa ya pekee kutoka ukanda wa East Afrika iliyotinga hatua ya makundi katika kombe hilo .

Baadae tarehe 23 mwezi huu Simba watawaalika mabingwa watetzi na mabingwa mara 9 wa kombe hilo Al Ahly ya Misri,kabla ya kuzuru sudan Machi  5 kuvaana na Al Merreikh na kurudiana nao jijini daresalaam tarehe 16 mwezi uja.

Michuano ya ufunguzi hatua ya nakundi kuwania kombe la ligi ya mabingwa kusakatwa kati ya Ijumaa na Jumamosi.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *