Shule moja yafungwa kaunti ya Kitui kutokana na maambukizi ya Covid-19

Shule nyingine imefungwa katika kaunti ya Kitui baada ya mwalimu mmoja kuthibitishwa kuambukizwa ugonjwa wa Covid-19.

Shule ya msingi ya  Waasya iliyoko Mwingi ya kati ilifungwa baada ya mwalimu huyo kugunduliwa kuwa na virusi vya Corona mapema wiki hii.

Haya yamejiri majuma machache baada ya shule ya msingi ya Kithumula Kitui magharibi kufungwa baada ya walimu wawili na mwanafunzi kuthibitishwa kuwa na ugonjwa huo.

Hatua ya kufungwa kwa shule hiyo ilithibitishwa na mkurugenzi wa elimu katika kaunti ya Kitui Salesa Adano.

Adano aliwahakikishia wazazi kwamba wanafunzi wote walipimwa na maafisa wa afya ya umma.

Kwa kujibu wa mkurugenzi huyo, shughuli za masomo zitarejelewa kufikia siku ya Jumatatu baada ya matokeo ya waliopimwa kuthibitishwa.

Mkurugenzi huyo wa elimu alisema mwalimu huyo alikuwa miongoni mwa walimu wengine kumi ambao pia baada ya kupimwa waligunduliwa kuambukizwa virusi hivyo vya Covid-19.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *