Categories
Burudani

Shishi Baby aomba ukuu wa Wilaya

Mwanamuziki na mjasiriamali wa nchi ya Tanzania Zena Yusuf Mohamed maarufu kama Shilole au ukipenda Shishi Baby ametoa ombi kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania John Pombe Magufuli.

Wakenya wanamfahamu dada huyo kutokana na video iliyosambazwa awali kwenye mitandao ya kijamii ambapo alishindwa kutamka neno, “Subscribe”.

Mwanadada huyo ambaye anamiliki mkahawa kwa jina Shishi Food anasema anatamani sana kuwa mbunge lakini kwa sasa anaomba Rais ampe ukuu wa wilaya.

Amewahi kuwa mwenyeji wa watu mashuhuri kwenye mkahawa huo wake, wa hivi punde zaidi akiwa mwanamuziki tajika wa Congo, Koffi Olomide.

Shishi anakubali kwamba hana kisomo, aliachia darasa la saba, lakini ana kipaji cha uongozi na ikiwa Rais ataona vyema ampatie kazi hiyo ya kusimamia wilaya.

Mwanamuziki huyo alitaja Mkuu wa Wilaya ya Kisarawe Bi. Jokate Urban Mwegelo wa miaka 33 ambaye awali alikuwa mtangazaji na mfanyibiashara akisema ikiwa atapatiwa kazi ataifanya kama anavyoifanya Jokate kwa kujitolea.

Siku za hivi karibuni Shilole amekuwa akijitahidi sana kujitafutia yeye na binti zake pale ambapo amekuwa akitangazia kampuni kadhaa biashara zao na inaaminika kampuni hizo zinamlipa vizuri.

Amekuwa pia akihusishwa kwenye tamasha linaloendeshwa na wasafi media ya Diamond Platnumz almaarufu “Tumewasha na Tigo”.

Alijihusisha pia kikamilifu na kampeni za chama cha CCM kabla ya uchaguzi mkuu na sasa inasubiriwa kuona ikiwa Rais Magufuli ataridhia ombi lake.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *