Shishi baby amlenga Uchebe kwenye wimbo

Mwanamuziki wa Tanzania kwa jina Shilole au ukipenda Shishi Baby maajuzi alizindua kibao kinachojulikana kama ‘Akutake nani’ ambapo ameshirikishwa na mwanamuziki Mzee wa Bwax.

Bwax ndio anaanza wimbo huo ambapo maneno yake yanaonekana kumsuta mwanadada ambaye sasa anaonekana kupoteza thamani yake. Anamtaja Shilole, Amber Lulu na hata mwanamuziki mwingine kwa jina Gigy Money kati ya wengine.

Anamwambia kwamba mafuta anayojipaka kwa nia ya kujichubua yamemkataa. Anatumia maneno kama “Wewe dada sura mpya mwili wa zamani, akutake nani?”.

Anapoingia na sehemu yake Shilole anaimba, ” Pochi kubwa hauna hela we kaka akutake nani? Ushazoea ki – ben 10 kuwekwa ndani wewe akutake nani. Mademu wote wamekukimbia akutake nani? Unajiita brother man hatukuoni kwenye Facebook, unajiita sharobaro hatukuoni whatsapp …”

Shishi na Bwax wanajibizana kwenye wimbo huo lakini wanaofahamu matukio kwenye maisha ya Shilole wanasema kwamba anamlenga aliyekuwa mume wake Uchebe.

Uchebe ni fundi wa magari ambaye wengi wanaamini mapato yake ni ya chini na kwamba ni Shishi aliyekuwa aligharamia maisha ya hali ya juu aliyokuwa akiishi wakiwa pamoja.

Shishi alimwacha Uchebe kwa kile ambacho alikitaja kuwa dhulma za kijinsia na ni baada ya picha zake kutoka zikionyesha akiwa na makovu kwenye uso.

Alipohojiwa Shishi alidhibitisha kuachana na Uchebe akisema kwamba bwana huyo alikuwa anampiga kiholela hata bila makosa.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *