Seneta Malala amtaka Ruto ajitoe kwenye kinyang’anyiro cha Urais

Seneta wa Kakamega Cleophas Malala ametoa wito kwa Naibu Rais William Ruto kutupilia mbali azma yake ya kuwania wadhifa wa urais kwenye uchaguzi mkuu wa mwaka wa 2022.

Malala amemtaka Ruto badala yake amuunge mkono kinara wa chama cha ANC Musalia Mudavadi katika azma hiyo.

Akiongea katika Kaunti ya Uasin Gishu, Seneta huyo amesema Naibu Rais bado ana umri mdogo na ataweza kuwania wadhifa huo katika siku za usoni.

Ametoa wito kwa wakazi wa Uasin Gishu kumuunga mkono Mudavadi kwenye uchaguzi mkuu ujao.

Wakati uo huo, Malala amemhimiza Ruto kuunga mkono hadharani mchakato wa BBI bila masharti yoyote, akisema mchakato huo unashughulikia maslahi ya Wakenya.

Amewataka Wakenya kudumisha amani huku taifa hili likijianda kwa kura ya maamuzi ya marekebisho ya katiba.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *