Professor Jay arejelea muziki

Joseph Haule maarufu kama Professor Jay amerejelea muziki baada ya kugonga mwamba kwenye siasa na uongozi nchini Tanzania.

Jay ambaye ana umri wa miaka 45 sasa ni mmoja wa wanamuziki waanzilishi wa muziki wa kizazi kipya nchini Tanzania. Aliendeleza kazi hiyo ya muziki iliyompa umaarufu hadi mwaka 2015 alipowania kiti cha ubunge katika eneo la Mikumi na kushinda.

Akihudumu kama mbunge kazi ya muziki aliisimamisha kabisa. Mwaka jana kwenye uchaguzi mkuu nchini Tanzania, Professor Jay na wengine wengi wa chama cha “CHADEMA” walibwagwa. Aliyemshinda katika ubunge wa Mikumi ni Dennis Lazaro wa chama cha CCM.

Tangu wakati huo amesalia kimya hadi maajuzi alipojitokeza tena kwenye ulingo wa muziki kupitia kwa mwanamuziki mwenzake Stamina.

Stamina amemshirikisha Jay kwa ngoma yake mpya kwa jina “Baba” ambayo ilizinduliwa rasmi jana tarehe 13 mwezi Januari mwaka 2021.

Professor Jay alitangaza ujio wa kibao hicho kipya kwenye akaunti yake ya Instagram huku akihimiza mashabiki wakakitazame kwenye akaunti ya Stamina ya You tube.

Duru zinaarifu kwamba sasa jay ambaye anaigiza kama babake Stamina kwenye video ya wimbo huo amerejelea muziki kikamilifu.

Stamina anafungua wimbo huo akimpigia babake simu huku akimzomea na kumlaumu kwa matatizo anayopitia maishani.

Anamuuliza ni kwa nini hakumpeleka mamake akaavye mimba yake kwani anasikia aliikataa hiyo mimba.

Analaumu babake pia kwa ufukara anashangaa ni kwa nini wanaishi nyumba ya kupangisha na hamiliki hata shamba.

Anapoingia babake, anamwelezea kwamba vipimo vilionyesha kwamba yeye sio babake mzazi ila aliamua tu kumlea kama baba mzazi na anashangaa ni kwa nini hakusoma ajitengenezee maisha mazuri.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *