Octopizzo apendekezwa kuteuliwa kuwania tuzo za Grammy

Octopizzo ambaye ni mwanamuziki wa nchi ya Kenya ana raha baada ya kupiga hatua katika sanaa yake. Hii ni baada ya kupendekezwa kuteuliwa kuwania tuzo za kifahari za nchi ya marekani za Grammy.

Mwanamuziki huyo kwa jina halisi Henry Ohanga sasa yuko kwenye orodha ya wasanii wanaofikiriwa katika kuwania tuzo za Grammy mwaka 2021.

Hii huwa hatua ya kwanza katika tuzo hizo na baada ya hapo washirika katika “Grammy Academy” watapiga kura kuteua wawaniaji wa tuzo kutoka kati ya wengi waliopendekezwa.

Wimbo wake kwa jina “Another Day” unapendekezwa kuwania tuzo la rekodi bora ya mwaka, huku “Kamikaze ukipendekezwa kuwania tuzo la “Best melodic rap” pamoja na huo wa “Another day”.

Wimbo wake ambao amehusisha Sailors kwa jina “Che che” unapendekezwa kuwania tuzo la “Best Rap Performance”.

Octopizzo alitangaza hayo kupitia akaunti yake ya Twitter.

Wasanii wa Afrika Mashariki ambao pia wako kwenye orodha ya wanaofikiriwa kuwania tuzo za Grammy ni wanamuziki wa kampuni ya Wasafi au ukipenda WCB nchini Tanzania, Diamond Platinumz, Zuchu, na Rayvanny.

Nyimbo za Diamond “Jeje” na “Baba Lao” zinapendekezwa kuwania tuzo la Video bora ya mwaka huku albamu ya Rayvanny kwa jina “Flowers” ikipendekezwa kuwania tuzo la Albamu ya muziki wa dunia bora ya mwaka.

Zuchu anapendekezwa kwa kuwania tuzo la mwanamuziki bora mpya.

Alipohojiwa na Grammys Diamond alisema ikiwa atashinda tuzo la Grammy kwanza ataomba na kushukuru Mungu kwa wiki nzima kisha aandae onyesho kubwa bila malipo nchini Tanzania.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *