Nitaandika kitabu, Shilole

Mwanamuziki wa Tanzania ambaye pia ni mjasiriamali na muigizaji Shilole au ukipenda Shishi amedokeza kwamba anapanga kuandika kitabu kuhadithia maisha yake.

Kupitia akaunti yake ya Intagram Shilole ameandika,

“Nafikiria kuandika kitabu, Nafikiria kuacha alama, Nafikiria kuelezea mapiti na magumu yaliyonijenga leo hii kuwa Shishi!! Haikuwa rahisi hata kidogo lakini pia hanuna gumu unapoamua kutokata tamaa, kuweka juhudi, kumweka Mungu Mbele na kukimbiza ndoto zako.”

Ama kweli Shilole ameyapitia! Jina lake halisi ni ” Zena Yusuf Mohammed” na Shilole au Shishi ni la muziki na biashara.

Shishi anamiliki kampuni kwa jina “Shishi foods” ambayo hujishighulisha na kupika na kuuza vyakula.

Tarehe nane mwezi Julai mwaka huu Shishi aliachia picha kwenye Instagram akiwa na makovu usoni na kufunguka kwamba aliyekuwa mume wake kwa jina “Uchebe” alikuwa akimchapa.

Baada ya hapo Shishi alitangaza kwamba wameachana na Uchebe ambaye anasema alikuwa na wivu kupita kiasi.

Shishi na Uchebe

Kwamba hakuwa anataka Shishi awe katika eneo ambalo atahusiana na watu sana sana wanaume na kazi yake kama msanii inalazimu iwe hivyo.

Alizaliwa tarehe 20 mwezi Disemba mwaka 1987 akalelewa na mamake pekee hakuwahi kujua babake. Mamake aliaga Shilole akiwa mdogo na kapitia mengi ikiwemo kukosa elimu na kuolewa mapema.

Anajivunia kuwa msanii wa kike wa kwanza nchini Tanzania kufikisha wafuasi milioni moja kwenye mtandao wa Instagram. Shilole aliwavunja wengi mbavu wakati alianza kujiita Shishi Trump akidai kwamba Rais wa marekani ni babake mlezi na walikuwa wakizungumza mara kwa mara kwa simu.

Wakati mmoja Shilole alitembea Kenya ambapo aliitwa kwa kipindi cha vichekesho cha mchekeshaji kwa jina “Chipukizi’ ikabainika kwamba hakielewi kiingereza vizuri ila anajikaza.

Video yake nyingine ambayo ilisambazwa sana ni ile ambayo anashindwa kutamka neno”Subscribe” kwa nia ya kualika mashabiki kwenye channel yake ya youtube.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *