Categories
Burudani

Ninamheshimu Nandy – Diamond Platnumz

Jana wakati akihojiwa kwenye Wasafi Fm, Diamond aliulizwa kuhusu ulivyo uhusiano kati yake na msanii wa kike nchini Tanzania nandy.

Simba au ukipenda Chibu Dangote (anavyojiita Diamond) ,alisema kwamba anamheshimu mwanadada huyo na ndio hivyo. Alielezea jinsi walikutana Dubai mwaka 2018 wakapigwa picha pamoja na hata akampa Nandy mkufu wenye nembo ya “WCB” akavaa na kupigwa picha nao.

WCB ni kampuni ya kusimamia wanamuziki ambayo inamilikiwa na Diamond Platnumz. Ilitokea kwamba wawili hao, Nandy na Diamond hawafuatani kwenye mitandao ya kijamii lakini Chibu alisema hakuna tatizo lolote kati yao.

Diamond alimsifia Nandy kama mwanamuziki wa kike wa Tanzania ambaye anapeperusha bendera ya Tanzania huko nje.

Alisema pia kwamba huenda mahusiano ya kimapenzi ya Nandy na mshindani wake kwenye biashara ndiyo yaliweka umbali kati yao.

Nandy alisemekana kuwa kwenye uhusiano wa kimapenzi na marehemu Ruge Mutabaha mmoja wa wamiliki wa Clouds Media, kamouni ya uanahabari ambayo ni mpinzani mkuu wa Wasafi Media nchini Tanzania.

Nandy kwa sasa anaendelea na kazi ya kuunda video ya wimbo wake kwa jina “Leo” na msanii wa Congo Koffi Olomide baada ya Koffi kufanya kazi na Diamond Platnumz mwaka jana.

Wakati akihojiwa mwaka jana akiwa na Diamond Platnumz, Koffi alisema kazi na Diamond ilikuwa imembana sana hata hangeweza kumpa nafasi Nandy wakati huo ili wakamilishe kazi yao.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *