Categories
Michezo

Mkufunzi wa makipa wa Gor Mahia Willis Ochieng ajiuzulu

Mkufunzi wa  makipa katika klabu ya Gor Mahia Willis Ochieng amejiuzuluzu kutoka wadhfa  huo baada ya kuhudumu kwa miaka minne .

Ochieng alitwaa nafasi hiyo kutoka kwa Mathews Otomax na amesema amejiuzulu kwa sababu za kifamilia .

Ochieng ameishukuru Kogalo kwa kumpa fursa ya kuitumikia .

Gor imekuwa ikikumbwa na kashfa za upangaji matokeo ya mechi  hivi maajuzi hatua iliyoilazimu timu hiyo kuanza uchunguzi kuhusu madai hayo.

Ochieng ameitaka Gor Mahia kumlipa mshahara wake wa miezi 14 .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *