Mashemeji Derby Kasarani bila mashabiki Jumapili

Mabingwa watetezi wa ligi kuu ya Kenya Gor Mahia watashuka uwanjani Kasarani Jumapili  Februari 7  kwa mechi ya ligi kuu maarufu kama Mashemeji Derby huku kwa mara ya kwanza mechi ya hiyo ya ubabe na utani mkubwa ikichezwa bila mashabiki uwanjani kutoka na ugonjwa wa Covid 19.

Timu zote zililkuwa zimeiomba wizara ya afya  kuruhusu angaa mashabiki 5,000 ombi lililokataliwa na  kuwalazimu mashabiki kusalia nyumbani wakati wa mchuano huo siku ya  Jumapili .

Katibu mkuu wa Gor Mahia Sam Ochola amesema wamejiandaa vyema huku wakilenga kuzoa alama zote tatu ili kuwakaribia Leopards kwenye jedwali.

“Kikosi chetu kiko  sawa tunatafuta pointi zote tatu ili tuwakaribie Leopards”akasema Ochola

Kwa upande wake mwenyekiti wa Leopards Dan Shikanda ana imani ya kusajili matokeo bora mchuano huo huku akilalama kuhusu kufungiwa nje kwa mashabiki.

“Tulitarajia kuwa by the time tunacheza hii mechi serikali itaruhusu mashabiki lakini kwa sasa tutacheza tu bila mashabiki lakini tunalenga kupata matokeo mazuri”akasema Shikanda

Leopards ni ya 4 ligini kwa pointi 18 wakati Gor Mahia ikishikilia nafasi ya 6 kwa alama 15.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *