Mamito apeleka ucheshi nchini Tanzania

Mchekeshaji wa Kenya Eunice Mamito yuko nchini Tanzania kwa ajili ya kuigiza kwenye tamasha kubwa la vichekesho nchini humo ambalo linajulikana kama “Cheka Tu – Mzizima Edition”.

Tamasha hilo ambalo hudhaminiwa na Wasafi Media litaandaliwa kuanzia saa moja unusu, usiku wa leo tarehe 26 mwezi Februari mwaka 2021 katika jumba la kibiashara la Mlimani City Jijini Dar es Salaam.

Kuna wasanii wengine wengi ambao watatumbuiza kwenye tamasha hilo kama vile wachekeshaji wa Tanzania, Coy Mzungu, Kiredio, Mr. Romantic kati ya wengine na mwimbaji wa nyimbo za injili Christina Shusho ataimba huko.

Kuna wachekeshaji wa Kenya ambao wamepata fursa ya kuhusika kwenye awamu za awali za tamasha hilo kwa jina “Cheka Tu” nao ni Eric Omondi, Mc Jessy, Profesa Hamo na Sammie Kioko.

Mchekeshaji wa nchi ya Uganda Patric Salvado pia amewahi kuhusishwa kwenye tamasha hilo ambalo lilianzishwa na Coy Mzungu kwa jina halisi Conrad Kennedy ambaye hujiita Rais wa uchekeshaji nchini Tanzania.

Mamito ndiye mchekeshaji wa kike wa kwanza kutoka Kenya ambaye amealikwa kutumbuiza kwenye tamasha hilo kubwa la uchekeshaji nchini Tanzania.

Zamu ya Eric Omondi, Mc Jessy na Salvado ambayo ilikuwa tarehe 2 mwezi Januari mwaka huu wa 2021, Diamond Platnumz alihudhuria na wakaigiza pamoja jukwaani.

Coy Mzungu aliweka video ya kuonyesha akimlaki Mamito kwenye uwanja wa ndege na baadaye wanaonekana wote na Eric Omondi na huenda naye yuko nchini Tanzania kwa ajili ya kipindi chake cha “Wife Material” na tamasha hilo ila hajatajwa kwenye mabango.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *