Maafisa watatu wa polisi Ufaransa wasimamishwa kazi kwa kumdhulumu mtu mweusi

Utawala wa Ufaransa umewasimamisha kazi maafisa watatu wa polisi baada ya kuonekana kwenye video wakimpiga mtu mmoja mweusi kati kati mwa Jiji la Paris.

Kisa hicho cha siku ya Jumamosi kimeibua malalamiko mengi nchini Ufaransa kuhusu mienendo ya maafisa wa usalama.

Hayo yanajiri huku serikali ikijaribu kuanzisha sheria itakayoharamisha kuonyeshwa kwa nyuso za maafisa wa polisi kwenye vyombo vya habari.

Wakosoaji wa sheria hiyo wanasema pasipo picha za aina hiyo, hakuna kisa hata kimoja ambacho kingefahamika wazi kati ya vile vilivyotokea juma lililopita.

Mnamo siku ya Alhamisi, mchezaji soka shupavu Kylian Mbappe, ambaye ni mweusi aliungana na wenzake wa timu ya taifa ya Ufaransa na pia wana riadha katika kulaani kisa hicho cha hivi punde.

Picha za video kuhusu kisa hicho zinaonyesha maafisa watatu wa polisi wakimpiga kwa mateke, makondo na virungu mtu huyo baada ya kuingia kwenye studio yake ya kurekodi nyimbo.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *