Gigy Money amlaumu Beyonce

Baada ya mwanamuziki wa Tanzania kwa jina Gigy Money kupata adhabu kali kutoka kwa Baraza la Sanaa nchini Tanzania – BASATA mwanadada huyo sasa anajuta akimlaumu mwanamuziki wa Marekani Beyonce.

Kwenye akaunti yake ya Instagram akiweka video fupi ya Beyonce na mume wake Jay Z wakitumbuiza jukwaani huku Beyonce akiwa amevalia vazi sawa na lililomtia mashakani.

Ishara kwamba huwa anajifunza kwa Beyonce. Kwenye video hiyo Gigy ameandika, “Role Model umeniponza @Beyonce”. Gigy amefuta kila kitu kwenye hiyo akaunti yake ya Instagram isipokuwa video hiyo ya Beyonce na Jay Z.

Gigy amesimamishwa asijihusishe na tamasha zozote kwa muda wa miezi zita na amepigwa faini ya shilingi milioni moja za Tanzania ambazo ni sawa na elfu 47, 184 za Kenya.

Kilichomletea matatizo Gigy Money ni vazi lake akitumbuiza kwenye tamasha la mwaka mpya la Wasafi Media ambalo lilikuwa linapeperushwa moja kwa moja kenye runinga ya Wasafi.

Gigy aliingia jukwaani akiwa amevalia dera na baadaye akalivua na kubakia na vazi ambalo linanata mwili wote na kuonyesha maungo yake.

Kitendo hiki kilisababishia kituo cha Runinga cha Wasafi matatizo kwani pia kimesimamishwa kisirushe matangazo kwa miezi sita na mamlaka ya mawasiliano nchini Tanzania.

Wasafi Media kampuni kuu ya kituo cha redio cha Wasafi fm, kituo cha runinga cha Wasafi Tv na kampuni ya muziki ya Wasafi Classic Baby – WCB inamilikiwa na Diamond Platnumz.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *