Categories
Michezo

FKF kubuni mbinu ya kuteua mwakilishi wa CAF Confed Cup

Shirikisho la kandanda nchini FKF limebuni mbinu ya kutafuta mwakilishi wa Kenya kwa mashindano ya kombe la shirikisho endapo mashindano hayo yataahirishwa kama ilivyokuwa mwaka jana.

Akizungumza Alhamisi na wanahabari jijini Nairobi  katibu wa FKF  Barry Otieno ambaye anatumikia marufuku ya mwaka mmoja kutoka kwa CAF ,amefichua kuwa hawakuteua mwakilishi wa Kenya kwa mashindano hayo kutokana na kuahirishwa kwa mashindano ya kombe la FKF mwaka uliopita kutokan na janga la Covid 19.

“Fkf inaoperate na regulations lakini sasa we have a criteria of choosing a Winner if covid doesnt allow for the tournament to be played to the end”akasema Otieno.

Otieno amesisitiza kuwa shirikisho hilo halitaruhusu mashabiki uwanjani hivi karibuni kwani serikali haitoa ruhusa kutokana na msambao wa Covid 19.

Otieno alisema hayo baada ya kuongoza droo ya mchujo  wa kwanza wa mechi za kombe la FKF ,mechi zilizoratibiwa kuanza Februari 13 .

Kulingana na droo ya mechi hizo mabingwa watetezi Bandari Fc watafungua kibarua ugenini dhidi ya Murang’a Seal wakati Gor Mahia wakipangwa dhidi ya Congo Boys ya Mombasa mechi itakayoratibiwa upya kutokana na Gor kuwa na majukumu ya kombe la shirikisho.

AFC Leopards nao watamenyana na  Taita Taveta Allstars nao Sofapaka wazuru Kitale kutoana jasho na Kitale All Stars .

Mshindi wa kombe hilo atafuzu kuiwakilisha Kenya katika mashindano ya kombe la shirikisho la soka Afrika maarufu kama CAF Confed .

Ratiba ya mechi za raundi ya 64 bora kuwania kombe la FKF 

1.KSG Ogopa vs Dimba Patriots  2.Marafiki FC vs JKUAT FC  3.Taita Taveta Allstars vs AFC Leopards;

4.Alphonse FC vs Administration Police FC 5. Flamingo FC vs Kariobangi Sharks 6.Uprising FC vs Progressive FC

7.MYSA vs Machakos United 8.FC Shells vs Fortune Sacco 9.Mutono Tigers vs Nairobi City Stars

10.Tandaza FC vs MCF 11.Rware vs Posta Rangers FC 12. Muranga Seal vs Bandari FC 13. Congo Boys vs Gor Mahia FC 14. Kajiado North vs Nkanas FC

15. Mwatate United vs Twyford FC 16. Vegpro FC vs SS Assad FC 17.Bungoma Superstars vs Zetech Titans

18. Elim vs Ulinzi Stars 19. Sigalagala vs Dero 20 .MMUST vs Bidco United 21. Kiandege Jets vs KCB

22. Twomoc vs Naivas FC 23 .Luanda Villa vs GDC 24.Black Diamond Rangers vs Sindo United

25.Vihiga Spotiff vs Nation FC 26.Kobare United vs Egerton FC 27. Nax Fussball vs Mara Sugar

28.Mihuu United vs Tusker 29. Transfoc vs Migori Youth 30. Nyabururu Sportiff vs Keroka TTI 31. Blessings FC vs Equity FC 32. Kitale Allstars vs Sofapaka FC.

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *