Esma Platinumz akiri kwamba ndoa yake imesambaratika

Dadake mwanamuziki wa Tanzania Diamond Platinumz ambaye hujiita Esma Platinumz alithibitishia mashabiki wake kusambaratika kwa ndoa yake na Bwana Msizwa baada ya minong’ono kusheheni.

Mwezi mmoja uliopita dada huyo alizima maneno ya kuvunjika kwa ndoa yake ambapo alisema kwamba wako sawa na akakana pia swala la kuwa mjamzito.

Alikuwa ameolewa kama mke wa tatu na inasemekana wake wenza mmoja anaishi nchini Afrika Kusini na mwingine Tanzania. Ikumbukwe kwamba hii ni ndoa ya pili ya Esma ambayo imevunjika, na alipoingia kwenye ndoa hiyo miezi mitatu iliyopita, alisema kwamba aliona kitu kizuri na cha kipekee kwa mume wake Msizwa.

Esma alisema haya kupitia mtandao wa Instagram ambapo alialika mashabiki wake wamuulize maswali na akayajibu kupitia “Insta Stories”.

Alizungumzia mambo mengi tu kwenye kipindi hicho cha maswali na majibu na wafuasi wake. Aliulizwa kuhusu jinsi amekuwa akiishi na wake wenza ikiwa wamewahi kuzozana na akasema hajawahi kukosana nao.

Kuhusu kile ambacho wafuasi wake wanakiita ushamba wa mume wake kwa umaarufu, Esma alisema anaishi naye vile vile ila akizido anamkwepa yasije yakawa kama ya mwanamuziki Shilole na mume wake Uchebe ambao sasa wametalikiana.

Mwanadada huyo pia alizungumzia wanawake wote ambao kakake Diamond amekuwa kwenye mahusiano nao na akasema aliwapenda wote.

Alikiri kupenda watoto wote wa kakake. Esma na Diamond ni watoto wa mama mmoja lakini baba zao ni tofauti. Diamond ana dada mwingine ambaye ni mwanamuziki kwa jina Queen Darleen ambaye wana baba mmoja ila mama ni tofauti.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *