Bado nina matumaini ya kuwa kwenye ndoa, Freddie Leonard

Frederick Leonard au ukipenda Freddie Leonard, amekuwa akiigiza kwenye filamu za Nollywood nchini Nigeria tangu mwana 2008, ni mtu maarufu lakini sio mengi yanafahamika kumhusu.

Maajuzi alihojiwa na jarida la ‘Allure Vanguard’ ambapo alifichua kwamba bado hajaoa na hilo likawa jambo la kuzungumziwa sana kwenye mitandao ya kijamii.

Muigizaji huyo alisema kwamba hajapoteza imani kwenye ndoa, anaamini katika ndoa kwani yeye ni mkiristo na Biblia inahimiza kwamba mtu asiwe peke yake.

“Nataka kuchukua muda wangu kuchagua mke ambaye tutakuwa tunaelewana kwa mambo mengi, sitaki kuharakisha kama wengine ambao ndoa zao huishia kusambaratika.” alisema muigizaji huyo.

Hata hivyo Freddie hajafurahishwa na jinsi waandishi wa habari katika mitandao ya kijamii wameangazia swala la ndoa pekee kati ya mambo yote ambayo alizungumzia kwenye mahojiano yake na jarida la Allure Vanguard.

Alifanya video mubashara kwenye akaunti yake ya Instagram ambapo alitaja mwanablogu mmoja kwa jina “Instablog9ja” akimsuta kwa kuzingatia tu swala la ndoa na kukosea kwenye swala la umri wake ingawaje hakusema umri wake halisi.

Muigizaji huyo mwenye sura ya kuvutia alishangaa ni kwa nini wanablogu wanafumbia macho mambo ya maana aliyogusia kama vile uongozi wa vijana kutokana na maandamano ya kulalamikia ukatili wa polisi, maendeleo ya sekta ya filamu nchini Nigeria almaarufu Nollywood na mengine mengi.

Frederick Leonard alizaliwa katika jimbo la Anambra nchini Nigeria tarehe mosi mwezi Mei lakini mwaka haujulikani.

Babake mzazi aliaga dunia Freddie akiwa na umri wa miaka 20 na mamake akaaga dunia akiwa na umri wa miaka 36.

Alisomea biokemia au ukipenda “Biochemistry” lakini akaingilia uigizaji kama kazi. Amewahi kushinda tuzo kadhaa kutokana na weledi wake katika kuigiza na anashikilia imani kwamba filamu za Afrika zina uwezo wa kukua na kufikia upeo wa ulimwengu mzima.

Ameendelea sana kiasi cha kuwa mtayarishaji filamu kwa sasa na ameahidi kuhakikisha uwepo wa shule za kutoa mafunzo kuhusu uigizaji na uundaji filamu.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *