Amini wazo lako!!! Ushauri wa Shishi

Siku chache baada ya kutangaza kwamba angependa kuandika kitabu, Shishi mwanamuziki, muigizaji na mjasirismali nchini Tanzania ameibuka na ushauri.

Kwenye akaunti yake ya Instagram, Bi. Zuwena Muhamed au Shilole aliweka picha yake nzuri na maneno ya ushauri kwa mashabiki wake.

“Siku zote amini katika Wazo lako, Wazo lolote likitekezwa linageuka kuwa Fursa, Fursa Yeyote ikitumika vyema inageuka kuwa Mtaji, Mtaji wowote ukitumika vyema unageuka kuwa utajiri !! Siku ya Kwanza Kuwaza Kuwa Muimbaji nilipingwa sana lakini leo Hii nimekuwa Shishi sababu nilisimama na wazo langu, Nilipotaka Kuanzisha Shishi Food kuna walioliona kuwa ni wazo Dogo ama Brand yangu Haifanani na kuwa Mama Ntilie lakini Nilisimama na Wazo langu… Leo Hii Shishi Food imeajiri watu, Inahudumia Watu na Imeniongezea Kipato kwa Kiasi kikubwa sana!! Anza kuamini katika Wazo lako”

Shilole aliachana na mume wake Uchebe maajuzi baada ya kile alichokitaja kuwa dhulma. Akitangaza kuachana na mume wake Shilole aliachia picha zikimwonyesha akiwa na makovu usoni.

Tangu wakati huo Shishi anaonekana kujigundua na lengo ni kujiendeleza maishani. Yeye ni kati ya wasanii wengi nchini Tanzania ambao wanakipigia debe chama cha CCM kwenye kampeni zinazoendelea za uchaguzi mkuu.

Uchebe hakusema lolote kuhusu swala hilo na ameonekana kuwa karibu sana na mwanamuziki Diamond Platinumz isijulikane Wana mipango gani.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *