Sicily Kariuki asema uchunguzi kwenye hospitali ya Kenyatta uharakishwe

Waziri wa Afya, Sicily Kariuki A�ametaka uchunguziA� unaofanywa kufuatia kisa ambapo wataalam kwenye hospitaliA� ya Kitaifa ya A�Kenyatta A�walifanya upasuaji waA� kichwa A�kwa mgonjwa ambaye hakustahili upasuaji huo uharakishwe. A�Akiongea baada ya kukutana A�na maafisaA� waA� Bodi ya Madaktari na wataalam wa Matibabu ya meno Nchini. A�Kariuki aliagiza kuwa halmashauri ya hospitali yaA� Kitaifa ya Kenyatta A�iwasilishe ripoti ya awaliA� kuhusu swala hilo kwa afisi yake hapo kesho.A� Aliitaka A�hospitali hiyo kushirikiana kikamilifuA� na A�Bodi ya Madaktari na wataalam wa Matibabu ya meno ambayo sasa imechukua shughuli ya kuchunguza kisa hicho.A� Mwenyekiti wa Bodi ya Madaktari na wataalam wa Matibabu ya meno Profesa A�George Magoha amesema bodi hiyo imejitoleaA� kuhakikisha haki inatekelezwaA� kufuatia kisa hichoA� lakini akamtaka waziriA� kuiagiza hospitali kuu ya kitaifa ya Kenyatta kurejesha kazini A�daktariA� mwanagenzi naA� wauguzi wawiliA� waliokuwa wametimuliwa kufuatia kisa hicho. Bodi hiyo inatarajiwa kukamilisha uchunguzi wake katika muda wa juma moja na kuandaa ripoti itakayowasilishwa kwa waziri wa afya ili achukue hatua zinazofaa.