Sakata Ya Nys Yaendelea Kumuandama Waiguru

Mshukiwa mmoja amedai kuwa aliyekuwa waziri wa ugatuzi Anne Waiguru alihusika katika kashfa A�ya shilingi milioni 791.Josephine Kabura Irungu amedai kuwa Waiguru alifahamu kuhusu A�shughuli nzima ya malipo yaliofanywa kuhusu kazi iliofanywa na kwambaA� pia alihusika A�katika kuficha kashfa hiyo wakati uchunguzi kuhusu kashfa hiyo ulipoanzishwa.Madai hayo yanajiri siku chache baada ya Waiguru kuondolewa lawama kuhusiana naA� kashfa hiyo na tume ya maadili na kupambana na ufisadi-EACC.