Rebecca Cherotich

Rebecca Cherotich ni mtangazaji stadi ambaye hukuletea kipindi cha 'Club Taifa' kila siku ya Ijumaa hadi Jumapili kuanzia saa mbili  hadi saa sita usiku.

Rebeccah ana shahada ya utangazaji kutoka Chuo Kikuu cha Kenya Methodist (KeMU)  na stashahada ya utangazaji kutoka  'East African School of Media Studies.'

Alipojiunga na shirika la utangazaji nchini KBC, Rebeccah alileta tajriba ya kupigiwa mfano ambayo imechangia pakubwa katika ufanisi wa kipindi cha 'Club Taifa'.

Licha ya kuwa binti mchangamfu, Rebecca ana uhusiano mwema sio tu na wafanyikaziwenza bali pia wasikilizaji kwa jumla wa Redio Taifa, anapenda kutazama sinema, michezo ya kuigiza, mwogeleaji hodari na msomi wa vitabu.

One thought on “Rebecca Cherotich

  • February 17, 2016 at 8:54 am
    Permalink

    sasa rabeca,napenda sana kipindi chako kila maali unapoenda…..ukiwa usku au mchana,,i realy realy like ur show ma siz.sauti yako ni ya kuvutia sana.kwanza vle ulikuwa na edmon salasia.mm napenda sana Radio taifa.nlipenda san kuwa mtangazaji maishani mwangu,bt unfotunatly ma dad died b4 nimalize shule.dat was ma career.nt loooooooooo,ilishindikana…..leo ndo nmekuona hapa ndo nkakuona vizuri,so kila ukitangaza sasa ntakuwa najua mwenye anaongea.thankx

    Reply

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *