NASA yafanya kampeni Machakos

Muungano wa A�(NASA) ulipeleka kampeini yake katika kaunti ya Machakos ambapo uliwahimiza wakazi wa eneo hilo kuunga mkono upinzani na kuahidi kupunguza gharama ya maisha . Akihutubia mkutano wa hadhara mjini Machakos, vinara wa A�NASA walitetea manifesto yao na kupuuzilia mbali madai ya Jubilee kwamba wanawaigiza . Mgombea urais wa muungano huo wa NASA Raila Odinga, alisisitiza kuwa muungano wake umejitolea kutekeleza elimu ya upili bila malipo mnamo mwezi Septemba na kubuni mpango makhsusi wa utekelezaji. A�Kiongozi wa chama cha Amani A�Musalia Mudavadi alimhusisha meneja wa masuala ya kisheria wa kampuni ya sukari ya Mumias A�Leonard Joseph Lubya na makundi ya ulaghai katika kampuni hiyo ya sukari . Mudavadi alidai kuwa Lubya aliuawa kwa kukataa kupakia A�sukari iliyoagizwa kutoka nje katika mifuko ya kampuni ya sukari ya Mumias . Aliongeza kuwa makundi hayo yako macho kuona kwamba yanajipatia faida kubwa bila kujali kampuni za sukari za humu nchini . kiongozi wa chama cha Wiper ambaye pia ni mgombea mwenza wa A�Odinga, Kalonzo Musyoka alitangaza kuwa seneta Johnstone Muthama ataongoza kampeini za urais za muungano wa NASA katika eneo hilo . Muthama alikuwa ametofautiana na Musyoka kuhusu uwaniaji wa Wavinya Ndeti badala ya A�Bernard Kiala ambaye sasa ni mgombeaji huru.