Kuna usalama wa kutosha, Matiang’i

Kaimu waziri wa usalama wa kitaifa Dkt Fred Matianga��i amewahakikishia wakenya kuweko kwa usalama huku wanapoendelea na shughuli zao za kila siku. Waziri huyo alisisitiza kujitolea kwa serikali kuhakikisha kuwa nchi hii ni salama . Matiangi pia alitoa wito kwa wakenya kujiepusha na vitendo ambavyo huenda vikahatarisha maisha yao na ya wenzao na kutatiza nchi hii . Waziri huyo aliyehutubia wanahabari na kuandamana na mwanasheria mkuu Githu Muigai na waziri wa ulinzi Raychelle Omamo aliwahimiza wananchi kuwa na ukomavu wanapowasiliana kupitia mitandao ya kijamii.