Bunge kurudia vikao vyake leo

Bunge linatarajiwa kurejea vikao vyake A�hiviA� leo baada ya likizo ya majuma mawili. Shughuli kuu ni kujadili A�na kuidhinishaA� watu walioteuliwa kuhudumu katika baraza la mawaziri. Kamati ya bunge kuhusu uteuzi itawasilisha ripoti yake baada ya kuwasailiA� watu tisa walioteuiliwa kuhudumu katika baraza la mawaziri Alhamisi na Ijumaa iliyopita.A� A�Walioteuliwa A�ni: A�John Munyes wa wizara ya Mafuta ya Petroli na Madini, Monica Juma wa Mashauri ya Kigeni, A�Farida Karoney A�wa ardhi na Nyumba, A�Peter Munya wa Maswala ya Afrika Mashariki na Ustawi wa A�Miradi ya miundo msingi kueleklea kaskazini mwa nchini naA� Profesa Margaret Kobia wa Utumishi wa Umma, Vijana na Jinsia. Wengine walioteuliwa ni: A�Keriako Tobiko wa Mazingira na Misitu, A�Simon Chelugui wa Maji na Usafi, Ukur Yatani wa Leba na Huduma za JamiiA� na A�A�Rashid Achesa A�wa Michezo na Turathi. Wabunge hao kadhalika watateuwa wanachama wa TumeA� ya Kuajiri Wafanyakazi wa Bunge baada yaA� waunge wa chama cha Jubilee na muungano wa NASA kutofautina kuhusu orodha ya awali iliyowasilishwa mwaka uliopita ili iidhinishe.A� Wakati huo huo, bunge la seneti linatarajiwaA� kuidhinishaA� wanachama wa kamati ya shughuli zake.